Ushawahi itikia kulishwa na mwanamke or live in her house

https://twitter.com/AokoOtieno_/status/1763289395988156809

1 Like

us men we also chase women away but never humiliate them like this. Na ujue kabla atolewe hio nyumba, ile matusi alirushiwa, even the devil was cringing. Majirani pia wanajua how ana toothpick na dakika ni mbili. Fear this gender

4 Likes

Aoko has slept with all male adults in Kenya

1 Like

Sijawai wekwa na mwanamke.Though @TrumanCapote alijaribu but i resisted.Alitaka niende kwake nifungiwe kwa bedsitter maeneo ya Mundoro kazi ni kucheza PS na kukunywa maziwa akienda job halafu akirudi kazi ni kumdinya from 5pm to midnight kila siku halafu kananipatia ‘being kept allowance’ya 20k per month.Tulikosana after kuona kumkula tu ina ni cost 3kgs per week na diet ni ugali mayai na ikienda sana ni ugali na miguu za kuku.Nikamshow hata supplements zangu za gym only ni ksh15k per week na sijahesabu diet ya majorly lean organic proteins only.
Because of the complaints,she only said úsijali nitatengeneza hio maneno’ while stroking the dick for round three at 11pm na nilikula ugali mayai mbili huko ma 7pm.Of course,her broke ass could not afford anything.Instead alichange locks ndio nisihepe.Ilibidi niruke kwa balcony from 2nd floor banae.I told her kila mbuzi akule urefu wa kamba yake,kama kamba yake haiezi fikia dick ya 40k per week itabidi akubali random dicks za watu wa glovo kama wanyanya wengine.

4 Likes

I once tried that, it left me emotionally scarred. Kitambo back in Nyahururu I cohabited with a 42-year-old momo who was rich but also muscular. Eventually she got too violent and I had to flee in disgrace. Yaani alikuwa ananipiga kama golf.

Without money mwanaume utaonyeshwa madharau mingi sana. This is why I urge men to make at least 10 million before thinking of settling down. You’ll thank me later.

8 Likes

niaje kafukuswii kajinga semi literate

Nope, ata nikapewa hio chance siezi, it’s a trap! Run.

Nikama Kuna siku mulikua munapiga sherehe alafu ukashowia switi nimesahau ire kibeti yangu Iko na atm. Shika kifunguo unitolee. Iko Kwa dashboard.

Mimi heri niishi chini ya bridge kama chokosh than to be housed by a female.