Ushamba

Why do people do these shennanigans to cars.Haikosi ni mkikyuks ama mkamba.




3 Likes

hii unajua ni gari ya mungich hata nashindwa mbona haina kale kaspade fake. pia al-kebabs wanapenda hii ufala

3 Likes

Kwa raha zake

Wewe hata wheel barrow hauna? Meffi

2 Likes

images (22)

1 Like

Mabibi wanakuanga na madharau Sana , umebeba wife visoooori halafu KAZI kwa njia ni hii gari yako ni lazy inapitwa na kila kitu hata vitsa

Let him be. He is “manifesting” the 4x4 he wants to own in the future.

Hatujuani hivyo msenge.

That rear bullbar should be illegal. Modifications mingi sana…insurance watamruka futi tisa

Hii nayo haikutokea mbaya saaaana. Actually huko ocha sigwesmind.

2 Likes

Idek, ushamba ni nini?

Unaproject tu

When Americans RICERs do this do they get the same flak hapa?

2 Likes

Mbwa wewe

1 Like

Shinda apo

Kuna Japs wako kanairo living the subaru boy life, i can’t remember their youtube… The og Riced country nawee unalia “ushamba”

Ama huyo mkenya ndie hujimekia hizo mods? Shits imported, ready to install smh

Check on your grammar