Useless funny screen shots and memes

Inakaa kijiji imeboeka sana…chukueni hii na muongeze.
[ATTACH=full]146445[/ATTACH]

27 Likes

Nimecheka sana.

Hoh! hoh! hoh!

4 Likes

[ATTACH=full]146453[/ATTACH] [ATTACH=full]146454[/ATTACH] [ATTACH=full]146455[/ATTACH]

13 Likes

1st time i tasted expresso niliichukia… never taken it again and never will

PERMISSION TO DUMP GRANTED

[ATTACH=full]146459[/ATTACH]
[ATTACH=full]146460[/ATTACH]

[ATTACH=full]146462[/ATTACH]
[ATTACH=full]146463[/ATTACH]

[ATTACH=full]146464[/ATTACH]
[ATTACH=full]146465[/ATTACH]
[ATTACH=full]146466[/ATTACH]

3 Likes

kuna time nimeingia restaurant tao na maubao nikakaa chini na kupick menu waitress akakuja kupick order… nikaangalia page one beef steew na ugali ni 500/- kuingia page two shait…nilijitoa polepooole

3 Likes

[ATTACH=full]146467[/ATTACH]

8 Likes

Ungecheka kama Father Christmas Hoe, hoe ,hoe.

This is a useless unfunny screenshot.

[ATTACH=full]146469[/ATTACH]

3 Likes

[ATTACH=full]146470[/ATTACH]

1 Like

hiyo part ya Iko sa kabsaa na ume chill kwa counter eish!!!, mimi hizi nilijulia job kwa vending machine kusema ukweli, na siez penda kununua,

2 Likes

I love me some mocha

2 Likes

[MEDIA=tumblr]did=6dc1bb113d227f0d16a1281f0434dc5e5e262f85;id=128283920009;key=0w6LQQ_rJYpY9wKsNmAobg;name=alongstrange-trip[/MEDIA]

[ATTACH=full]146476[/ATTACH]

3 Likes

:D:D:D

Chakula ya 500 bob pengine unipee nikiwa unconscious.

5 Likes

jarosoja uko na umama

1 Like

It is the season.

[ATTACH=full]146478[/ATTACH]

3 Likes

umbwa mukamba pitia threads before kutuwekea ujinga

1 Like