Urgently looking for @syndicate

Wadau kama kuna alternative contact ya @syndicate mnisaidie tafadhali. Number yake nko nayo iko mteja since jana na kuna kabiz kameiva nataka anisort leo. Sandeni.

[SIZE=2]cc; @pamba @Meria Mata na wasito wote wa V.I.P saidia mimi kusaka hyo kijana.[/SIZE]

tulia kidogo tu atafutwe, jana alikwachu kisokoronkwinyo ya kiganda

In a few wacha nichokore yeye amejificha kwa import flani

Piga simu anapatikana

:D:D:D kwani aliwekewa pishori akablackout

Sande sana wadau. Nimepata yeye wacha tunukishe kitunguu sasa.

kwani unataka kukua village chief na @syndicate ?
[ATTACH=full]254448[/ATTACH]

Past naks Vegas to county kukunywa busaa original [ATTACH=full]254449[/ATTACH]

Brare sienzi

Ukirudi ukuje na take away afande :slight_smile:

ongeza volume

afisa niko county yenyu hii weekend naelekea Chwele na Misikhu in a few

Did he stop conning people?

Nilikwambia urudishe Mutheu,kwani hauna lugha ya kutafuta import zingine

He conned you? Weka hekaya hapa @syndicate kuja ujitetee.

Kama amezama kwa Mganda, atainuka Monday asubuhi. Mganda hawesi muachilia leo, sahii anaimbiwa tu " Sebo hapo".

If you have nothing to do, don’t do it here!
Meffi

hio noogle imechunishwa ika chizi
[ATTACH=full]254508[/ATTACH]

Ata wewe meffi.Endeni mka con wasee na huko

Boss am very sure you’ve never seen me quoting you in any capacity. Stop ruining my reputation as an esteemed villager. I deal with almost half of the villagers here on a daily bases.Just mature for once. Enjoy a peaceful Sunday.

It is either you or @incognitus who thief people around,wewe kwanza