Urefi sacco Tuesday.

Nilikuwa nimesahau.
Ule talker ako checkers nanyuki ainue mkono ameze moja akiendanga

Niko juu ya Bluemoon.

Nimewacha fombe

Tafuta malaya moja hapo ununulie yeye, alafu patia yeye pesa ya supper na ya breakfast akapikie watoto.

CNN imetangaza eti Pope ameslimu…Converted to Islam.

Hii ni ulevi inakuambia.

Can’t relate…

m[ATTACH=full]101659[/ATTACH]

Uliambiwa visa ya van Puthy hupati mpaka usare ndugugio ama? Hiyo story pelekea Venger ukiwa ntuma yake kama kawa…nongwe.

Enda nyakio huko ndo life iko but usipitie central park machokosh hushuka kutoka kwa miti kama ninjas

Hii pilsner 7 ni kama kenbrew! Wueh