UREFI SACCO-PEASANT EDISHEN

Niko hapa rocal naweka rock na naporeon, muuzaji naye naona anakamata kc coconut…
hii ni ire urefii huishia chaos
peasants huu uzi ni wenu hata musiweke mbisha ya sumu yenye munakunywa

3 Likes

Mimi nimeremewo na ka kuota ka Kenya king, hii phombe sio photogenic kwa wale ambao wanataka mbisha

DO1 hizi ma 5th genereshen KC na Naps si zitakuuwa

anko liverfools wanakamuliwo na sportpesa

Slumped on the couch sipping some vanilla yogurt and some rehidrants.

Nursing the mother of all hangovers, why do we take alcohol and we all know the aftermath?

No more alcohol for me

10 Likes

vodka ya jana inacheza rugby kwa kichwa yangu , and i wonder how i am to drink today again

5 Likes

Wacha kusumbua
Meffi

utameza quarana ngapi leo ?

Let’s quit

i agree kwanza fanta inaingia vizuri sanaaa

:eek::eek: unakunywa guarana

wapi ma trumpet

1 Like

Na chips.

1 Like

Mnasumbua

momo niaje

Sana

Hapa AFCO Tusker, Guarana ni soo tu n Red Label tot ni 60 bob. Acha nitoe stress na Tusker ya kunyimwa pesa na Bayern.

hizo tusker za afco mtu halewangi , fake kapisa

2 Likes

mimi nmebugia mavodka jana, and everything including tits has tasted bitter since asubuhi.

shemeji,mambo vipi?

1 Like