Ureffi Pserko

Hapa ni kushtua minyoo kiasi juu imezoea ma naps na kc na chrome.
After a hot dusty day
[ATTACH=full]115092[/ATTACH]

Tulisema hii pombe ni ya wanaume wanaendanga baby shower … pombe inaka/taste kama mafuta yakupika

DO1 ungeweka hata Konyagi

You beat to it. Siku yangu imekua ivi ivi, background whitney houston ameleta relaxation mood poa na ‘i’m your baby tonight’ na VAT haijakosea.

[ATTACH=full]115096[/ATTACH]

[ATTACH=full]115097[/ATTACH] jinga hii watu tunakunywa vitu za maana wewe uko hapa na pombe za wanaume wanaendanga baby shower

[ATTACH=full]115100[/ATTACH]

Commissioner hauko solo, Our one Theuri likes that very much too.

Kuna venye hii pombe huwa na a very crisp taste. Esp baridi na uko na kiu unaimeza kama ile jugdaniels ya muthamaki

Eng’iti, mimi nakunywa erongori

kutupa pesa.Ungenunua hata Nairobi news usome

Wewe ni OmoPriest i understand :slight_smile:

mahindi ya kuchemsha? anyone ?

:D:D:D Inakuwanga fity sana. Ukanikumbusha peasant alcohol
[ATTACH=full]115102[/ATTACH] :wink:

Kuna baridi na pub iko full. What’s wrong with people na ulevi (mimi siko)

@Bantu ana weza walewesha wote na asi skie hata kitu…

[ATTACH=full]115103[/ATTACH]

There is a sweet feeling inakuyanga kwa loho ukimesa peasant fobe kama jug Daniels na makali ka KC, Napoison na Konyagi. Never get tired of it. in the end sisi wote tutapatana kwa urinal tu.

Unajua hio umesema has two meanings na zote zinaigia hii contex… Its either unalewa na pesa imechangiwa mfu ama unakunywa uji

naona water rationing is real