Upuss sacco..@Uwesmake caught in action

.[ATTACH=full]59296[/ATTACH]

Nimeketi pale nikingoja matusi

Mwenye io simu ako kenyatta anaongezwa maji

Am sure pia inakam

Na glucose

hii sasa ni umama
upusssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssy.kende ww

Snatch dragon mob justice haijakufikia?

hio simu umeibia nani ?

@kawambui Hii sacco yako haina mlango. Watu wanaingia tu vile wanataka

what do you think you are up to?

No am faster

[ATTACH=full]59328[/ATTACH] Wewe hii nilikua nishaa post UMEIBA

mwambie ulipost 2008…

Hahaha actually nilipost 2016 for real evidence above

Hahaha. That was just mistake I corrected. I had momentarily forgotten who started this sacco. Ama you thought gashwin = kawambui :D:D:D

1 Like

no one is claiming ownership of a fucking housefly …move on

Alikua anafikiria nini ndio aone nzi akipea mwenzake mboro?