Upskirt

Nilinotice Ile tuskys iko Tom mboya/ Accra road Ukiwa kwa hizo stairs unaona mangotha za madem. Thanks me later

Ulishindwa kabisa kupiga hata mbica moja?

[ATTACH=full]276865[/ATTACH]

Yes of course. They sell clothes including ngothas so if u go kwa higher floors you may see them. Am assuming that you are not blind.

Nlisika na @poyoloko ulizaliwa na umbwa ya malaya ilikuwa na kisonono …alaf kaswede na Kisonono ikaingia kwa akili

I endorse this message

me too,

Kwa nini unasikiliza udaku? @poyoloko are you on meds?

Yenyewe hunanga akili

You are wasted spermatozoa!

Hehehe