*UPDATE* <- Frm @Lola's post . KMNU NUDE PICTURES EXPOSEE

Well Well J&J ivestigations never fails…i had to get 'em

Does this post from @Lola- ring a bell?
This one
[ATTACH=full]66394[/ATTACH]

Well come aboard ladies and gentlemen
[SPOILER=“KMNU Nude Expose Part 1”]
Name: Judy . Mtaa : unknown
[ATTACH=full]66395[/ATTACH]

[ATTACH=full]66398[/ATTACH]

Name: Shish Davis outta Nakuru
[ATTACH=full]66396[/ATTACH]

[ATTACH=full]66397[/ATTACH]

I have extra nude pictures(ile extra explicit unaona nyap hadi ddani) bt am afraid ku-post hapa coz of that city park tumbili ol monk.

I also got 2 videos but loading inaleta tafash…but ngojeni part 2…we got more to come

[/SPOILER]

3 Likes

Wewe snitch uko na umama sana. Tofauti yako na hao wamama wa kilimani mums ni nini?

8 Likes

Haraka upesi. Hiyo fb chats zoote Ni shiny eyes Na woote wanataka Ku cheat their way into telegram

2 Likes

Hizi sijatoa Telegram group yenyu ya Lichoti. Nimezitoa tgroup ingine na admin wauko named Frisky1 ametupatia ruhusa kupost ndio we teach this purity a lesson juu anamtusi

Ama nikupe screen shot

2 Likes

This is the EXACT opposite of the lesson you want to teach her

1 Like

Niko groups zote. Pia culture alipewa warning from stealing pics there na kuanika kwingine

1 Like

Frisk1 amesema tusambaze…mimi ni mtu ubonga na Frisk inbox mjamaa & btw mimi nishawai contribute pesa so ujue unaongelesha VIP member apa wewe mkamba

Sawa mjamaa

1 Like

Following…

2 Likes

Ametusiana pale msee…tumeitwa stupid mongoose na huyo Purity Nduta

kwani unashuku nudes zako zitaanikwa

1 Like

Swafi kijana ya webuye

3 Likes

Zii sijawai tumia mtu wowote nudes. Am just following incase one of my friends ameanikwa n also for kilimani mums…mimi ni member! :wink:

2 Likes

[SPOILER=“Rose of KMNU”][ATTACH=full]66401[/ATTACH]
[ATTACH=full]66402[/ATTACH]
[/SPOILER]

5 Likes

Ambia huyo Cate acheze chini
[ATTACH=full]66403[/ATTACH]

1 Like

[SPOILER=“Maryanna KMNU”][ATTACH=full]66407[/ATTACH]
[ATTACH=full]66408[/ATTACH]
[ATTACH=full]66409[/ATTACH]
[/SPOILER]

4 Likes

Hii story chezeni chini, inaweza ingiza watu kwa ngori.

2 Likes

Lola ako sawa sana. Ameiva yake yote ni venye tu siwezi muanika hapa juu pia mimi atanianika. :D:D:D:D

2 Likes

Noma sana

1 Like

story zishafika blogs na kwanza wakaongeza chumvi

1 Like

findeo iko wapi ?