uncle uwesmakende

black opps [ATTACH=full]43803[/ATTACH]

4 Likes

Navy seal Uwes!!! Si huyu mchamaa hujua kujichocha!!!

4 Likes

hizo viti ni kazi ya mo-mo imemaliza?

3 Likes

Hehehe

1 Like

hehehe

UMESAHAU KUSEMA CLASSIFIED LOCATION

2 Likes

ANKO UWESMAKEI

Hii si ile ya @Meria Mata?

2 Likes

Hehehehe, mie sina shepart ya kupasua viti

4 Likes

Uwes present a rebuttal. Hawa watu…

1 Like

Ango kesho ni house cleaning huko telekram hope unachukua notes:D

Hii ni nyumba ya kuku ama ??

Kwani hamjui black ops ngojeeni kichapo

NEXT TUTAONA AKIWA KWA HII…AFTA MOMO AMEKULA KITI YOTE[ATTACH=full]43808[/ATTACH] [ATTACH=full]43809[/ATTACH]

4 Likes

…hehehe

1 Like