Uncle UWES

Polepole tu hapa sankara na GILBEYS na ka mini MOMO but thighs fiammmmm.

[ATTACH=full]28386[/ATTACH]

:eek::eek:

hii ni maiti bana uwes

2 Likes

Gosh jarosojah huyo ndio laptop huwa unapenda…

that is a corpse look at it closely

uwes hope unajua hawa wanawake wengi…watakupoteza tu…na pope alikuja juzi ukasema utabadilika pole pole

3 Likes

eish kwani hawa watu wakoje wacha nijitoe

1 Like

Swafi kaka… Hii ni hkm

1 Like

Nunua x6 kama Mimi ukule vitu swafiii NYANGAU @Jirani uwache kuosha matako ya wazee

3 Likes

Anko acha kuweka ngori images bana

1 Like

Shimo mbaya ni ya nyoka

1 Like

Weka kadhaa za telegram

MKAMBA niko kitindoo kuja na dada yako upewe

rusha mie kwa telegram @Mbo-I-kamiti

yaani masaku haina night life bana… upuzi gani hii

[SIZE=7]ADMIN BAN THIS GAY CHOKORA…IZI NI VITU GANI ANA POST…PICHA ZA MAITI BANAA[/SIZE]

yaani masaku haina night life bana… upuzi gani hii

SIKUJI

1 Like

hii ndio mzoga taken literaly

Its been more than an hour now … lets see how long (if at all) it takes for actual offensive pics/posts to be “moderated”.

2 Likes

Admins opinion as at 11: 18 pm.
Upuss!

1 Like