UNCLE uwes

Naendelea tu hukuu wazua nilihamaa kwenyu

2 Likes

Si ukalishe makende huko?

1 Like

[ATTACH=full]25109[/ATTACH]

That pic taken from the area outside Mercury. Why is you taking pics instead of wiping the guard rails like you supposed to Mr. Cleaner?

2 Likes

the day you will realize i am self made millionaire,you will virtual suck my dick

No one left to block you. Mods wako ocha

1 Like

Chokosh Lichoti imepelekwa na sponsor steers, ule sponsor umkamua rassa…ukiona mtu ananpiga picha steers jua hii yy uona tu xmas days…once in na blue moon…uchokosh kweli

Terennnnnn …

Anko bwana masemeji saa hizi wako dala ebu jichuje Nairobi uje juu hii bill ya busaa tumekuwa tukikunywa inakungojea

1 Like

[ATTACH=full]25112[/ATTACH] Anko naskia wewe ni pimp. pewa mbili hizi mifupa kwa Bill yangu

1 Like

Si jana nliacha ukibitch vile unatoka hii Village. Inakaa ulimeza anti-mafeelings

1 Like

Isoraiit

Akisuck uniite pia mimi ninyonywe virtually

@uwesmake nitafutie thrupass huko wazua, awe momo msoft msoft

Anko wazua imechapa

Sema Ango?..sijaitwa mkamba na yeyote ukiwa away… leta picha za momo… Halafu upatie hao majamaa thru pass

Rudi hapa kwa wazito. Usistuliwe na makelele ya chura.