Umunyarire tingz

Leo club nectar tunaeza kupumua tule tumutu twa ODI dance tuko mitini bado tuna omboleza mijeledi ya Matiang’i…

So, this is the ODI dance!!! Sad

https://www.youtube.com/watch?v=4TrQX6KwVis

Just looking at the faces, these are E Material. Highest pengine D+

Waliona moto

Dance style ya upuzi…

It is a wake up call. When they get a chance to advance in education, they will do better. I am referring to those who scored C+ upto B. Watu wa D na E, yao ni mseso…hiyo ni kesi ingine.

:D:D:D

Tunaruka ka tusheitan

Mzito Matiang’i amefanya poa sana.

Grades zifike mashinani sasa hahaaa

mtu akiwa na c+ anaeza join Nairobi uni ama jkuat ama ku? ?matusi kando pls

depends with the course one seeks to pursue

like Bcom finance??

Yea my yonger bro ako KU na alipata C+
I also have a cuz ako JKUAT na alipata C+
Na wote wanafanya Bachelor Degree.
Jipange na fee lakin

nowadays c+ ni govt sponsored bana…c+ upwards ni direct entry

Bachelor degree ni nini sasa…na inakaa family yenu nyinyi ni watu wa ma C tu!!! Sheji.

Aiiiiiiii…Apana. Hiyo unless afanye Anthropology.

:pngombe kabisa. I never brag about my education but trust me nimesoma kukuliko.

Walijoin before Matiangi aekee io rule

Mean grade of KCSE C+ or equivalent with at least C in Mathematics and English.

yeah she had a B in maths and English…wacha ntamuapplyia huko jkuat

wewe tumbili we are talking sensible things here…endelea kuanalyse bets mattacore hii