Umeffi...literally

Leo after kukula lunch nilisikia food imefika core na nikaamua kwenda haja kubwa. Nilikuwa works and choo zinakuwanga safsana…good job akina mutiso. Kuingia stall ya kwanza nimeshangazwa na vitu nimeona…I was literally flabbergasted.

Kuna watu hawajui kutumia choo za kukalia hii Naorobi ya Sonko. I have a suspect juu kuna mjamaa ameandikwa juzi na hii ni new occurrence.

Hii maneno has taken me back to school days mahali mtu ulikuwa unapiga mlango ya choo teke so that you can investigate the crime scene from afar before making an entrance to the throne. In those days I used to ask myself…who in their right mind writes graffii with his own shit? Hata zikioshwa, sooner of later there’s that one guy.

Another question is how does one miss a hole that you’re sitting on. Reminds me of a story I heard of a guy who used to sit facing the water thing ya choo…Harley Davidson style. Lastly, there was tissue paper and water in the WC but you left the floater hanging around for all to see…Dammit.

I understand kuna watu wamezoea choo za shimo but aiiii hapana!

End of rant!

[ATTACH=full]155982[/ATTACH]

Shitty post literally

Mko same tu…

Si wewe ulienda choo kumaliza ukajipanguza matako na kajikaratasi

Halafu ndio kuchanuka ni hapo inje ndio sasa unanawa mikono na maji… ?

So unataka nipanguze na mikono alafu niguze kila kitu kwa nyumba kama wewe kabla ninawe mikono?

Huko high school,someone did the same and our horrid principle( a nun) made us line up ati tubebe kwa mkono Hadi kwa latrines kwa field.

Mimi? Daughter of Mumbi said No!
Suspension Mara hiyo. 3 days… weekend ya ten-aside.( Rugby)

Monday, came back with daddy . @Phylgee , like yours,mine is a terror. Karibu nipigwe expulsion juu yake ( thrice by the way,mpaka he was banned from coming to School)

Choo isipochafuliwa.Cleaners watafanya kazi gani?

Vile ulimuomba pesa ya kuenda out kuwatch movie akataa.Uka mwambia akupatie ruhusa basi alafu akakuambia uambia huyo boyfriend wako akulipie school fees basi.Bado nakumbuka.:smiley:

Pale nyahururu high school pia hio tabia ilikuwa…unapata wall zimepimpiwa Mara mwalimu Fulani amechorwa akiwa uchi

Link? :D:D

Spoilt daddy’s girl…it shows.

Hizi shida pia ziko kwa Greensteads shule ya mababi

Ahaha…No way.That was kitambo.

ndio hii baba akiskia mtoto wake ameanza kuonyesha tabia za kiumalaya
Stingy boyfriends... - Sex & Relationships - Kenya Talk

We have a suspect

[ATTACH=full]156013[/ATTACH]

ile shule ulienda ilikuwa ni kitu kawaida ama?

Hizi umetoa wapi? ?

How will this post contribute to the development of Kenya? See the things you post

Hii thread ungechapia maboys wako wa goks. Meffi

Kwa memory.Ata link imewekwa hapo juu.

these was my high school :D:D:D
every moment l spent here was just Awsome