ULEVI SACCO

Weka stamp unakunywa nini na uko wapi?

Nakunywa vumbi hapa mlolongo…

2 Likes

[ATTACH=full]48990[/ATTACH]

HUU UJINGA PELEKEA ULE NYANYA YAKO NEFERSYPHILIS

Chokosh lichott wacha machungu, kwani leo mhindi haku kurushia ka gilbeys? umebaki parking kama lorry pale mlolongo!

1 Like

Mtu wa sewage niaje

Swafi budah

These peasants who drink daily really astound me

[ATTACH=full]48992[/ATTACH]

Wewe ni wale wa kutusumbua mwisho wa mwezi after umelipwa hatuwezi lewa Kwa amani. Kupiga budget ya tei pamoja na rent.

hio gilbeys niaje ?

ingia hapo cockpit ukamue momo,ama club 110

Sijawahi na sitawai kamua maraya! Saa nateremsha gaturungi