ULEVI SACCO

Weka stamp ile kitu unakunywa na uko wapi?

Nakunywaga sato pekee, Peasant tings.

unakunywa on a monday .watu wamerogwa

Peasant drinking on a monday,weekend mzima kwani ulikuwa wapi?

Nimepita kwa local mbio bila kuangalia 3 to be precise n am home leo niko soba

ati uko sober.so hio pesa ya hizo tatu ungebuy nyama ukule bro

Nimepita local tatu didnt enter

Hey. …gichana umerogwa. Kunywa weekend peke yake

Take the poll

Mii niko hapa wavez uthiru… Juu ya ka gilbeys ile ya anko uwes

Niko job,napiga kiu polepole[ATTACH=full]48831[/ATTACH]

Natives along Thika Road entertaining my ‘sponsee’ before nikakamuane mpaka kedo 2am hivi…

We kijana hizi thread zako husemangi mimi na…

Nanywa maji…Nimemaliza

We’re at the same place. nipee description nione how easy it would be to locate you.

Seriously, unataka kuniharibia dinner ama?:rolleyes::rolleyes:

You give me your description I look for you instead…

Drinking on a Monday is a bad idea

Hio tissue ni ya nini kwa meza. Oops wew ni mujamaa wa bajaj boda boda

He already got a catch ,mrs mureithi

Apana ndugu…i ain’t your mate ,najua unatafuta companionship :smiley: