ULEVI SACCO

Watu waweke stamp wanakunywa nini na wako wapi?

Ahh! Ile siku ambayo mulikuwa mwaitarajia kwa hamu na ghamu imewasili, na wakati wa kujiburudisha umewadia. Najua mumefanya kazi kwa bidii wiki mzima, na kama kawaida, mwili lazima upewe pole!

Haya basi, bila kupoteza wakati, jitambulishe mahali upo, ni tembo gani ambalo wajiburudisha nalo na wapangaje Ijumaa hii?

Msisahau kula nyama kabla ya kuteremsha tembo wenzangu. Muwe na ijumaa yenye furaha tele!!

[ATTACH=full]84131[/ATTACH]

4 Likes

Demakufu I know you’ve slept with all eastlando ratchets but Siwesmind wewe! Unaonaaje?

7 Likes

You must be really ugly to ask for sex.

7 Likes

Just swallowed my 3rd cum tot!!!

So unanipea?

8 Likes

Minimum threshold?

From Alcohol to CumJuice in a jiffy

4

Siwesmake.

@Ghetto , kuja utombe huyu malaya!

Wekeni hizi thread zenu pamoja, shenzi.
[ATTACH=full]84138[/ATTACH]

1 Like

nilipost nikapata ashapost, huoni difference ni less than 2 mins

@admin please merge them

Mid month manenos hata pub hakuna wasee.

Two weeks bila tembo, it feels good. I surprise my liver with glasses of water.

1 Like

[ATTACH=full]84152[/ATTACH]

I did the same from end of January and was surprised how fresh I was waking up feeling.
Regretfully bonding with friends and business contacts contrive to make sure I imbibe every so often.

1 Like

Hapo @Touchlyrics umeunguza picha…wash! @Female Perspective kumbe we uko hii tier
[ATTACH=full]84153[/ATTACH]

Isipokuwa wewe?

He he he,
Mimi wacha nikunywe tembo.
Mambo ya malaya/wanawake niliacha way back 2006 after watching close friends go down in succession.

Cheki brand yangu and you will realize thing ain’t that fine.

1 Like