ULEVI SACCO: EID LONG WEEKEND

Walevi waweke stamp unakunywa Nini na uko wapi? Mimi Nishaanza kutema ni Monday
[ATTACH=full]253268[/ATTACH]

hiyo ni forester? i know that centre and the hems of the seat look familiar.

nakimbia pale ROYAL PUB nikamate kikombe nikisorora ma-lele

Tafuta miraa ya Meru achana na mogoka

Changaaaaaaaaaaaaah na veve, ufala perekeni uko, wapi wale mababi mafala wajatibu ku dis di champ, di real bandilero, ur number is zero[ATTACH=full]253270[/ATTACH]

hiyo kolombo iko sawa

Nusu kilo? Lazima itakuraru.
Namesa pombe ya Mzee kivaki hapa friends bar Muhoroni.

nitapitia canii simba saloon to indulge in some ngogoyo… mzito @Meria Mata unatoklezea?

Unajua hapa ja wangaya[ATTACH=full]253278[/ATTACH]

hio ni chupa ya kukojolea ama ya kuweka chaser ya kuteremsha taxin ikikatalia kwenye kooo:D:p:p:D:D:D

Ata mimi hii wikendi I’m going to fuck myself up

SJ loaded … Leo wanakujanga woooote

Hehehe, we must have met along this area.

Mitaa na muguka tuliachia mbuzi. Tunakunywa tu whiskey na brandy siku hizi.

Inanibambia mtaani na khupipi

[ATTACH=full]253431[/ATTACH]

Nitume paybill balcony ununue konyagi incoming mca?

Leta nikushikie Guinness

724333 ndio io mdau.Thanks in advance

Check balance. Iyo nimetuma ni ya crate nusu ya Guinness

Swafiiii nimepokea.barikiwa saidii