ULEVI NI MBAYA!

http://www.jamiiforums.com/attachments/1478528870308-jpg.430549/

Girls who cry when they get drunk :rolleyes:

1 Like

gayyyyyyyyyyyyy , mbona huyo fala amepaka lipstick .

1 Like

Uwes vipi chief…

poa baba before kesho nakupea good news

Ngombe uwes mbona hukufi

Kativui si mkufe nyi wawili pamoja na telekram, NGOMBE za Ankole

meffi acha ma uchungu. kama umekatazwa telekram, ingia kilimani mums ungojee leaked screenshots

2 Likes

:smiley: Nyang’ao…ntatoa 10k

hiyo 10k enda uunganishe na 5k ya @The.Black.Templar mununue baiskeli. Meffi kabisa. Hamuoni telekram milele

7 Likes

Jenerali kativoi, kiti ya EPL uta’vacate lini?

naona @Meria Mata ameanza kuniroga. lakini sitoki kwa kiti.

leta 5k nikuonyeshe weekly predictions zangu

2 Likes

:DMkamba mjinga kabisa, natafuta muhindi ufutwe kazi

niaje panya ya Wenger

Hehehe…
Ngoja kwanza niekelee hio 5k kwa single bet fulani, ikitoa 15k nitakutumia hio 5k…ama wacha tu…

NV kuwa mpole uone Trump aki deport Obama .

Mzuri sana baba Adebayor. Hio ngombe inaitwa Iwobi ipewe kiti sasa…

Sawa panya

na utafute avatar, uache hii tabia ya gashui

Avator ilitolewa na NGOMBE za @admin… Walisema mimi ni BINGWA terrorist… Akili ya mende itakuja ua watu