Ulevi kutoa lock Sacco

Watu waweke stamp unakunywa nini na uko wapi?

Sj, Viceroy.

[ATTACH=full]159256[/ATTACH]

[ATTACH=full]159254[/ATTACH] [ATTACH=full]159255[/ATTACH] Niko jiweke na nyoka nataka nimalize niende nikamue before usiku, then kuna ingine inakuja tuende mercury usiku

[ATTACH=full]159261[/ATTACH]
nanyonya moja mbili undisclosed lokeshen nikichill kanyama kaive…

Narok…Manyatta green[ATTACH=full]159262[/ATTACH] [ATTACH=full]159262[/ATTACH] s

Funguo ya Toyota Carib lazima ingetokea kwa picha omera?

Lasima, mla chake…
Halafu hii Lori imenichafua roho, was trying to read the mudguard on the left hata nikajishuku mimi nimelewa
[ATTACH=full]159263[/ATTACH]

Lazima…

…ni mchoyo na member wa team ‘gumisha nduthi’

https://kenyatalk.s3.amazonaws.com/2018/02/222762_e2dfaba0fdb81347dc77798eb4ba2f92.jpg
Yangu ilikuwa Kia hio thread ingine lakini hii kunguru hapa bypass @1.7…"is gonna learn today! "

Mbona unakunywa maji msito?

Gaylord bado una nyonya cider

https://www.kenyatalk.com/index.php?media/202585.4562/full&d=1519474451
Hii mkimo lasima iteremke… :D:D

I need that meal now.

kc coconut mosmos

[ATTACH=full]159312[/ATTACH]

peasant :D:D

Mukimo, kachumbari and some rich beef stew is an amazing cure. That is what I am making now. Kufungua lock na pombe…errrrr not so sure about that.

:D:D…av neva claimed otherwise

Mbona unaweka picha ya last Sunday?