Ukweli Usemwe

[ATTACH=full]198563[/ATTACH]

truckers rule
[ATTACH=full]198565[/ATTACH]

kikiumana we have the shovels
[ATTACH=full]198566[/ATTACH]

Wewe hulala saa ngapi Lakini village chieth??

nyie hua mwachukulia trukers kaa takataka, but bila sisi hakuna economy.
fuerk SGR
hawatuwezi

truck service
lazima nione niweke tick
cant sleep till its over.
Mutheu says hi

Kazi yenyu ni kupeleka truck kwa shamba ikakamuliwe mafuta

She knows where to find me…

allow me nikuite ngombe.
refer to post one

Wewe, wacha wazimu, Rudi Kwa Ile thread ya hekaya umalize

Sawa @Gerald Achieng Achieng

sio kwa ubaya but aren’t you too smart to be driving trucks (though a great job it may be)? kwanza hio maneno ya FTA ungefuatilia hivi ungekuwa electronics engineer au mechanical engineer mkali hivi. Or even a professor. usiuliwe na mabandits na mashifta kwa barabara.

nice observation
wee kaa hapo tu

Walai bila lie, Jana usiku nimebebwa " Mtisa" design hii.
Luckily I am with AA and they responded inside an hour!
Disconnected trailer kichwa tukapeleka to my nearest garage.
Mzigo arrived five hours late and two new customers kicked me out.
All in, cost me more than £900! + Two clients.
When it rains it pours.

Just another day in the life of a trucker!
#borauhai

Hii design.

[ATTACH=full]198577[/ATTACH]

Chifo?..wewe unarushia MCA wenyu mafirifiri kwa masho?..so hio in kirimino!?

Unapenda kazi yako mkubwa.

Umequote nani haswaa ama umerewo guka?

:D, an eye for an eye.

Hapa ni Kenya au Congo DRC?

Karibu niseme there’s absolutely no co relation, likini ni sawa. ‘Ita tigaga ndi koraga’