ukiwa na 200...kwa wale wa south c mugoya na KPA

[ATTACH=full]382144[/ATTACH]

[ATTACH]382146[/ATTACH]

bei ya jioni

Watu wa south B and C wanapenda kujifanya matajiri sana. Young ninjas would rather borrow money to buy a flashy car. One thing the have ni madem warembo na nimeona ndio hawa wanauza pudesh.

Siwezi lipa more than 150

Enyewe uchumi ya bottoms up is working

Hawa ni students wa Kenya water institute (KEWI) south c

Halafu online wanacharge 5000.

Hii machingu yote nani alikuibia dem?

ukuta za bedsitter ya landlord

Uliombwa pesa ngapi?

Kuna time mafala wa BuruBuru walikua wanaskia wamefikia sana. They used to look down on us palee Ingotse High school, they were the holy ones who could form the basketball team, sisi wengine we used to play other games. Until I went to Nairobi and saw the infamous suburb!! saa hiyo nimetoka ocha where the next neighbor was like 50acres away I couldn’t understand how a 34 year old dude would live in with his divorced mother, while fighting other siblings who used to peep whenever he brought in hoes from Uhunye.

Mimi ni shyrock kuja uone books zangu. Ninjas walikopa ata kuenda Naivasha for safari rally.

its a trap, utadinywa mkundu

Covid ilifanya madem wengi wa uni waanze kuuza

Machungu ni ya nini gathee?
[ATTACH=full]382268[/ATTACH]

I didn’t know you were a fan. Juu ya hio story niletee sistako akiwa bila suruali.

Shoga NV takataka uko hapa siku mbili and you think you can address me venye unataka??

Yaani ao maghaseer walikufungua boot bila huruma? Lakini usijali molfix naskia wako na za watu wazima