Ukishikwa ukinyonga

Nani huyo ana cockblock @Kodiaga from wanking?

1 Like

Kaka, what made you change your mind, a few months ago ulikuwa ume vow hauwezi ingia planteshen hata na dawa. Kulienda aje

1 Like

Si unajua family ndio the basic unit of society. Without strong family civilization will cease to exist.

1 Like

…ni a good move but be careful sana not to find someone who will liase with saitan to ruin you. Alafu of all the ngaos, mbona nurse kaka? Wife yangu nilimtoa D, alisomea ushirika. Si umeenda furthest kusaka ngoko.

2 Likes

Ushirika na mambao. Mimi nilikuwa jirani hapo kando. Kijana ya Muhoti Habel Ronald Ngala.

2 Likes

Kwani uko na intel ya nurse. Khupipi ni Mungu hupeana.

1 Like

Utakuwa unawachwa pekee yako kwa nyumba akiingia night shift. Nurse, siwes.

1 Like

As a man Una make sure ako na mimba. Watoto watatu hakuna vile atalala Kwa baridi akishugukilia wagonjwa.

Nurses have terrible attitudes. Ni kama tu kuoa polisi.

1 Like