Ukipatana na pamba pale kwa streets after amekuita nguruba online

Guy in yellow tshirt hataki mchezo :D:D:D:D:D

[MEDIA=facebook]id=1971002132937866;type=video;user=Kevynteya[/MEDIA]

it takes a maximum of 1 minute to browse other threads before posting a repost.

Huyo jamaa wa yellow tshirt has balls calcified with steel :D:D

:D:D:D:D

Huyo cop ako in so much shock ameshindwa afanye nini :smiley:

hio line ya Nguruba naonanga ni homosexual code name ya kina @pamba

:D:D:D:D

:D:D:D:D:D

Shait.
Hehehe.

Just to assure you, huyo koros leo amelala cell Litein police station.

Amesema @pamba pia asikie vile comrades wanasikia akiwachapa:D:D:D

hahahaha

Wapi effidence afande? Kwani ni wewe alinyorosha rungu? :D:D:D

:D:D hiyo ndio inaitwa an Attack from Behind

:D:D:D uyo jamaa ni [COLOR=rgb(44, 130, 201)]@Rude boy

:D:eek::D:D:D Comrades power!

huyo ni shujaa

kitu mmoja imekuwa proven karao (D- materials) ni adui namba one wa Ktalkers

Says mpenda maMoMo

Dude is a legend :D:D:D:D:D