UINGEREZA KAPCHAKA KAPCHAKA

Juzi nikipita hapa na pale mtaani namwona juma aliye enda Kenya kuishi. Kidogo ashajigeuza hadi jina nakujiita juliasi wachira. Tattoo ndio zake sasa na ameanza kuiiga utamaduni ya wakenya. Dunia ya leo ni kama kijiji na tutastahili tutatue shida ambazo wakenya wanaleta. Hii jukwaa yetu ni kama east Africa ndogo na kwa hivyo nina swali. Jee tutatatua aje haya maswala? Mara sisi wa TZ hatujui kizungu mara sasa ni tattoo!! aisee nini lingine tena mtatuonesha.

Huyu hapa ni mwingereza
[ATTACH=full]46368[/ATTACH]
Huyu sasa wachira
[ATTACH=full]46369[/ATTACH]

Picha nyingine
[ATTACH=full]46370[/ATTACH]

nyingine hapa
[ATTACH=full]46371[/ATTACH]

kwanza wanawake wenye skin laini laini hupata ugonjwa wa saratani (cancer). Kama wewe unayo skin soft soft ka mbali aisee. daktari @Mtanzania Magufuli hashakijubu.

Gay.

Childish and gay

NYÛKWA!

Watoka sehemu gani Tanzania? Dar au wapi?

Faggot alert

Hivyo hivyo hata mimi nimesema linaleta usenge pia gazeti lenyu lasisitiza ni ukweli
http://www.nation.co.ke/news/Tattoos-now-all-the-rage-among-young-Kenyans/-/1056/1616418/-/b46jox/-/index.html

mor

morogoro. kuja utanipata hapo karibu kwa mama john kibandani.

Aisee ndugu kukomenti Kwa uzi wako ukiwa wa kwanza ni sawia na kupiga punyeto

I’m >100% sure he’s not Tanzanian.

Kuweka uzi wako na kuwa wa kwanza kuchangia mjadala ni sawia na kujinyonya kikojozi.

Mimi

Mimi napenda kutembea Mwenge, wajua huko?

Si Diamond has tattoos and he is a tz

Anajua tu githurai na Zimmerman

Yeye alishajua madhara ya hivyo vitu ila yeye hawezi kumshauri mtu asichore tattoo kwasababu yeye anacho pesa la kufuta . Kaenda kenya kimziki akuwa damsi nakuweka tattoo.

Kakangu ni kutojua kiingeraza na wala sio kizungu! Neno kizungu latokana na ile tabia ya utu wao. Wazungu wanapatikana kwenye bara uropa na marekani na wana lugha tofauti tofauti.

Hehehe…

Nataka kutembelea kenya mwezi wa Agosti. Nierevushe nijue nini nitakalo fanya. Pia mimi nimeelezwa kuwa
1-naskia mombasa ni soddom na gomora huko sikaribii
2-Polisi wanakunyag’anya pesa mfukoni ni ukweli ?
3- Gari la usafiri lina mziki wa makelele
4-wezi washapanga na kuuza nguo na viatu vyako ukitembea kwa wauzaji hata kabla wakuibe.
5-Nikifika hapo Nairobi nitaishi mtaa gani halina wezi wakukupora mali ya nyumba
ni hayo tuu

you pretend to be a Tanzanian but the rate at which you murder their beloved Swahili…you must be in ISIS swahili murder squad.