uchinka telekramu.....matext edition

kabla kabla… @wildfrank tumekuona

https://www.youtube.com/watch?v=h5qVCtWmjdo

1…
Lakini loving these ghetto chics ni tricky sana. Unaskia jamaa ako za
Me: Sasa hun
Babe : Ah! Fresh sana mzito, semaje?
Me: I just wanted to tell you that I love you so much
Babe: Muhimu brathe tufike kejani urarue hii kitu ama?

[ATTACH=full]99235[/ATTACH] [ATTACH=full]99236[/ATTACH] [ATTACH=full]99237[/ATTACH]

2…
THE FIRST TIME I TOOK MY LUHYA GIRLFRIEND TO SHAGS…on seeing my mum
.
.“…Aki pep,unafanana Tu na matako…”
.
.
I fainted

[ATTACH=full]99238[/ATTACH]
3…
Kila nikimaliza kupika na stove yangu,naiwacha nje juu ya harufu ya mafuta,lakini kila Mara hikirudi,naipat
a haina mafuta.Leo niliweka petrol,vile naongea kwa jirani kumelipuka.

[ATTACH=full]99239[/ATTACH] [ATTACH=full]99240[/ATTACH] [ATTACH=full]99241[/ATTACH] [ATTACH=full]99242[/ATTACH]


A CLASS IN KAKAMEGA

Mwalimu:,tunga sentesi ukitumia neno “tisaini”
Mwanafunzi:: uyu POY ananiangalieko na tisaini kani

[ATTACH=full]99244[/ATTACH] [ATTACH=full]99245[/ATTACH]

…Hakuna kitu mbaya kama dem mrembo akukatae Alafu akufie kijana sura mbaya. Kila wakati ukiwaona huwa unashindwa kwani wewe unakaa aje

13 Likes

A class in Chwele.

Mwalimu: Tunga sentensi ukitumia jina Pacquiao
Mwanafunzi: Watoto walipepa fitabu kwa paki yao!

5 Likes

Ati Wakatimber? Hapo hujaambia @vuja de poa!

6 Likes

:D:D:D:D

1 Like

[MEDIA=twitter]857848166108065792[/MEDIA]

5 Likes

:D:D:D:D:D
Good diversion wakatish!

2 Likes

[MEDIA=twitter]844456034257252353[/MEDIA]

4 Likes

:D:D:D:D

This was a good joke that was ruined by explaining it

3 Likes

MWALIMU:tunga sentensi ikitumia neno ukurasa.

MWANAFUNZI:mwalimu aliandika ubaoni uku rasa zikitingika.

2 Likes

:D:D:D:D:D

Respect your elders… hehe

Wakatimber had me laughing out at this hour. Wacha nijaribu kupata singizi for two hours

[ATTACH=full]99422[/ATTACH]

1 Like

:D:D:D