Ubungo Interchange flyover - Dar es salaam Tanzania 70% to complete

https://www.youtube.com/watch?v=dHvJ89Q5BE0

Ubungo Flyover imekamilika kwa 70%. Sasa Magari yanayotokea Kimara kwenda Posta yanaweza kupita juu. Mafundi wanakamilisha ujenzi wa kingo. Rais Dr. Magufuli amefanya ziara ya kushitukiza katika Makutano ya Barabara ya Ubungo kujionea ujenzi wa Flyover. Watanzania tupo tayari kulinda kila kilicho cha Tanzania kisitumike hovyo wala kuporwa.

https://www.youtube.com/watch?v=L8v7PQFvGag

:smiley:

Ngoja hapo ufumaniwe na wakenya wabaili na wezi. Utakipata.

inter change unashtua wakenya nayo?? hizi vitu tuliziona kabla mkapa atahiri

Hizi tuliwekewa Kenya wakati Nyerere alipokuwa kîhîî.

Hakuna mtandao wa tanzania talk unaeza post hii ujinga ya Tanzania huko.

wow! and you guys also have supadip lens too! america kando!!!

Is it too complex for you to say IT’S 30% COMPLETE?

:D:D:D:D:D:D:D

There is always excitement the first time round.

Supa deepu lensi :D:D:D:D:D:D:D

Lakini kusema kweli hapa Kenya nikama tuna rudi reverse na speed ya ajabu, I haven’t seen one thing to be proud of with Gatheca leadership etal

Sasa wewe mhuni wataka kutushtua sisi wakenya

To be fair, Uhuru has spent a lot more on infrastructure than Kibaki. It’s just that after seeing flyovers for the first time during Kibaki’s time, things become less and less excitable. Tanzania is where we were with Kibaki.

Outering, South Bypass, Dongo Kundu, SGR, Westlands to Mlolongo etc. All done by Uhuru.

It seems that it is very important for Tanzanians to show Kenyans their development projects.
I wonder who does Kenyans try to impress, Somalis?

A lot of chaos would be avoided once that whole road is completed.

There is also migori-kisii-oyugis currently ongoing. I’d say maybe 50% complete. that road was shit. hii ikiisha itakuwa poa sana

Foolish comment from a person who voted him in.
Na bado, ngojea 2023 utaskia msa - nairobi superhighway to be done by murkmen and sons egineers ndio utajua kutupa mbao ni nini… Completion date 2050. Cost 30trillion

CCM propaganda :smiley:

How is this shît relevant?