U23 searching for a wife

Requirements.

  1. Awe na miaka U23

  2. Awe na gari kc something na sio vitz

  3. Awe na degree ya engineering ama med or related field from a top 5 UNI or abroad(watu wa nursing muache kujiita watu wa med)

  4. Awe na Kazi fulltime. Related to kenye alisoma.

  5. And most important awe na atleast mid level looks. Low tier mid level pia yaweza.

Na nikisema wife namaanisha dame. Sio nyinyi beta males mahomo mmejaa kwa hii kijiji. Cc@tigerbone

Haya tumeni CV

Unge post hii Twitter au fb. una post huku na una jua huku ni ndume tu zimejaa? Hehe, naona unacheza chini ya waba, tusijue form yako

Yote yawezekana…kwa huyu jamaa hapa juu
[ATTACH=full]242171[/ATTACH][ATTACH=full]242172[/ATTACH]

Hii baridi joh…

Unataka anayekula pesa yake na si ya mzazi
:D:D

niaje @Panyaste

Majamaa wa AMG kuna kuruti hapa inawasaka cc @Senior Chief, @Kimakia na akina @Alpha Mail

[ATTACH=full]242180[/ATTACH]

Am almost 6 foot

Hii jamaa naonaga kama ilipata ukedi.Ilikuwa inafyeka wasichana wa apps yaani online,then pap akawacha.

Pap akawacha akaanza kutafuta wife.

Its called being smart.

Ata moi alikua ivi

Wewe ngoja time yako 2040

Tuongee biashara kiasi

Wewe ile biz tunaeza ongea na wewe ni ya mbolea.

Umee kwanza

Nongweee durii no durii tu,sikuulizi huwa unatoa malaya wapi

Nilianza na mamako

Join your friend Apoko.

Poor you…hauna matusi ingine ya maana.

Wewe hunanga Kazi?
Midday unafungua phone kuijngia kijiji

Tafuta job