u pussy

[ATTACH=full]42187[/ATTACH] [ATTACH=full]42185[/ATTACH] [ATTACH=full]42185[/ATTACH]

wacheni watu wajienjoy…its their time to eat… [SIZE=1]slices[/SIZE]

1 Like

nkt

Kwani unafanyanga kazi ya dobi? Hicho kidole jo? :D:D:D

13 Likes

I have a lady MCA friend who swears like a sailor when drunk.

2 Likes

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

1 Like

MUNAONAJI UWESMAKE AKIWA MCA AU M.P 2017 ?

…>all the way from murang’a
[ATTACH=full]42200[/ATTACH]

6 Likes

Wewe. Umenifanya nipasue yangu yote na niko board room.

5 Likes

Hizo vidole ni za nduthi…

2 Likes

na kama zinge fanyiwa manicure mngesema yeye ni homo sasa nyi watu mnatanga nini.

6 Likes

Hiyo kidole inashikaga steering wheel ya Xtrail kweli? Aaaaii Ni Kama iliumwa Na wire za baiskeli ukiwa umeweka stand ndio urudishe nyororo naye mtoi Aki crawl akaja Na kuzungusha pedals Mara mbili. Kabla uichomoe urushe kwa mdomo,the damage is already done

18 Likes

http://gifrific.com/wp-content/uploads/2012/06/Mike-Tyson-clapping-and-laughing.gif

5 Likes

:D:D:D:D:D:D

HIZI SIO VIDOLE ZANGU.HII PHOTO NIMEPATA PALE DAILY POST

u guy u alwayz think far n wide man big up man! without forgetting that avator hehehe! who’s that by the way?

3 Likes

Fixed

4 Likes

@Riddim WEWE.

@Riddim .WEWE UNANIONEAGA SANA.

1 Like

afana. k.m, supposing tuweke opinion poll kuhusu vidole za @culture , what do you think the outcome would be…based on what is here today?