Tusafishe mecho street edishen

[MEDIA=facebook]1645805178834027[/MEDIA]

@Mworia Wameru hii kaka pia tunaweza tekeleza au la hasha?

Macho iko chafu kabisa…

Eres infantil!

wtf

Whoreva that means i think its the appopriate kind of disgust feeling

The lady is horny

Buda, sasa umenitoa appetite ya kudinyana mwezi huu wote. Afadhali kuwatch Arsenal sasa badala ya hii fossil

hiyo kunyenye sio mbaya saana…just saying

Kwani ikus imetoka kazi nzito aje? Shouldn’t she be fanning her chest and head?

hio nikipata kwa kona mbaya natomba

osha macho

Milleage imeisha kwa hii