Tunnel

Syokimau near SGR.
[ATTACH=full]374696[/ATTACH]

:p:p

Imeweza

https://media.giphy.com/media/1zhpXsiKUt8kl2mJ74/giphy.gif

apantambua mfupa.

ntachukua far left in black

Mahali msuuri sana,dj wako sawa,kumetulia pombe bei inaeleweka,mature crowd na lazima utaoshwa macho. Naeza sema confidently ni alternative fiti to 1824 ama Jiweke kwa watu ya Msa rd.

Any signs of Mwea Rice Millers around?

Second from left najua hio kunguru…used to fuck her akiwa bado Campus hapo [SIZE=2]KCA ruaraka.[/SIZE]

Fanyia elders Ozil wasalimiane…

That Tunnel word is likely very very relevant here to describe them

[ATTACH=full]374750[/ATTACH]

Hizi zinaweza fanya mutu alewe hadi che akisubiri number

:D:D Hiyo ndio ilikuwa form natives. Unangoja amalize shift unatwanga yeye kwa parking with niceness

More photos here….

https://kenyan-post.com/2021/07/this-is-why-your-husbands-and-boyfriends-are-flocking-to-this-popular-club-along-mombasa-road-lawd-have-mercy-eish-see-photos/

The black cladded on the extreme left ni sais yangu…

Hapa hakuna wanapishori kabisa, very well guarded area.

Huyo amemalisa Mimi pia

Balanced diet.

Daily Post mzee Manyau ghasia takataka ni writer huko, hata hiyo title ni ya hiyo ng’ombe