Tunaomba Sonko afungue Ring pale Show ground..

Vijana wapate kazi ya endateinmend

[MEDIA=facebook]id=1609582162396141;type=video[/MEDIA]

Masomo si ya kila mtu, ata hii inaeza kua kazi

16 Likes

Hiyo chokslum (sp) imeweza

1 Like

:D:D:Dlooks legit AF

3 Likes

:D:D:D:D:D shait hii ni shule gani?

2 Likes

:D:D:D
Kali saidi.

1 Like

:D:D:D:D:D. Kwisha

I don’t know what WWE will say about this…but they should give these boys some credit

1 Like

Cheap amusement

WTF is wrong with you…kama its cheap amusement according to u have all the right to shift to other threads…

nimefurahia ,but nimeambia bayeye jr nisiskie alikua kwa WWE ama atajilipia fee na royalties watapata

5 Likes

Reasons for our short life expectancy

1 Like

:D:D:D:D:D

1 Like

Dreadi ni wachokozi? Au huwa wanasemaje??

Kizungu ulisomea kwa dirisha wallahi.

:D:D:D:D:D Kali sana

2 Likes

:smiley:

:D:D:D

1 Like

:D:D they are having a lot of fun.

1 Like

It’s humorous, really.