Tumesalimiana hapa Kwa hii bbw

[ATTACH=full]273387[/ATTACH]

Ongesa mbica

[ATTACH=full]273392[/ATTACH][ATTACH=full]273393[/ATTACH][ATTACH=full]273394[/ATTACH][ATTACH=full]273395[/ATTACH][ATTACH=full]273396[/ATTACH][ATTACH=full]273397[/ATTACH][ATTACH=full]273398[/ATTACH][ATTACH=full]273399[/ATTACH]

weka namba

Yuck!

Prestige margarine

Kws ,land whale imepotea porini

:smiley: huyu midget nimesaka sanaaa

Siku mingi mandugu. Lakini kwa hii mjadala, uyu dame ako na majina mingi sana. Nilimjua kama bianca, aliniambia nitoe elfu tano kwa masaa manne uchinga!

@Maombi hodari humtomba

Uyu ni 3k Ike ya @cortedivoire Musichana ya internet ya Thika rd

Nini mbaya na miguu yake ?

I paid only 2k

Obesity

Something’s off…

This one make u throw up in the morning ukiona what u ate.

Watu hapa wanadai vile amechapa…i would like to see the kind of girls they get…am sure things are different kwa ground

Fairly Good Condition…
Does she do " Outcalls" …???

[ATTACH=full]273476[/ATTACH]

Yes

hippopotamus…