Tumekosana na Yvonne banae

Hawa walamiste sidhani kama wana kuanga na akili poa. Sasa mwoman juu sikuenda Kwake Jana mnight amenifuria banae. Ghasia yeye. I know she will come back. Btw I still don’t do blacks. I know many mwomen here had hopes burr u can forgerrit. Lmfaooo

Imagine this mwoman wa Ktalk (name with held) sending me this pic in my inbox. Ati Njelly (Jerry) nakupenda tuu sana. What does she take me for?
[ATTACH=full]235538[/ATTACH]

hii ni dryfry

:D:D:D Leta hekaya. Kawaida wanawake hawajipeangi roho hivyo. Unless umewaencourage in some way or another, mpaka wakajiona wako na chances.

Zile upata mimba na shoti moja banae

Itakamu bro

@Panyaste hapa kijiji tulisema ni slice moja moja tukiendaga. Count your loses and move on to the next available p.ussy. Na hii mambo ya kuchagua kuma uwache whether black or white bang kesi baadae.
Khasia.

KITAELEWEKA

Hehe. Hizi picha zako we huzitoa wapi? Hata google haina

Hehe

Cheza kama ww

Nitaftie milf mmoja hata kama nitakuja mlesa Bora nifike Europe.

Cheki Blaze naye…Lmfaooo
[ATTACH=full]235546[/ATTACH]

Tunajua huyu ni Bibi yako. Mbona unamwanika hapa?

Panyaste kuna demu Shiny eye yuko hapo Munich nitakuunga naye. Ni yellow yellow na swagz za Kilamiste

@Panyaste hamjakosana na Yvonne. Ni kusota umesota. No romance without finance banae. :D:D:D Nilikwambia huyo mlamiste anakukamua pesa yenye wewe hupata after kuosha tushosh lakini hukuniskia. Ukiendelea utarudi Kenya bila viatu banae. Ulionyeshwa matiti ukakuwa mjinga :D:D

:eek::D:D

Lap 16 Lecric still leading. Nmeshindwa kuwatch game ya Arsenal

Wewe ni fala made…senyeste haichaguliwi kwa ngozi… let the best pussy win.

Jana mnight ulienda kuchunisha blaze kales ukalenga mlamiste… kula ujeuri wako pole pole aisee

Cunt you see she is head and shoulders above the rest.