Tugege being harassed like dogs in Mt Kenya.. I am sure this guy voted for Jambazi Ruto

https://twitter.com/Haaland_sholla/status/1750483997103116751

1 Like

As rong as it is a rife game…

Huyo mjamaa anakaa kiherehere…

Finya!

1 Like

Mkubwa anafinya jamaa rife rife!

1 Like

This is too elitist cumming from a nyeri shagzmondo

5 Likes

@Electronics4u

There is a popular song by Eric Wainaina …

“… Inchi Ya Kitu Kidogo…”
"… Ni Inchi Ya Watu Wadogo. " :rage::fire:

1 Like

Malisa huyo waturedio @Electronics4u kiherehere aje na mtu anajitetea

1 Like

One more reason kutokuwa peasant. Karao hukuwa maumbwa sana. I learned alot during covid wakati niliona sikuwahi simamishwa past curfew hours nikiwa na crossover na singedhubutu kutokelezea na kadudu after curfew hours. D- huogopa watu wanakaa “birrioneas” sana that’s what I realized. It was sad driving through some areas naona vijana being rounded up after curfew hours na wewe hakuna karao anaweza jaribu kukusimamisha simply juu anafikiria wewe ni “tajiri”.

From my observation, makarao huogopa people who own things that they can’t afford to break and pay. Sasa huyo jamaa wa cinema ya 200k, na hapo the most valuable fragile thing ni TV ya 50k, so cops wouldn’t care. They know the peasant isn’t rich enough to fight back. That’s why they oppress peasants.

wewe wacha OCS ata OCPD hagwez guza wewe, mwanaume ana piga KDF saba sio mchezo buana, wewe labda utumiwe marines ama spetsnaz

1 Like