Truck Driver who tested positive in Uganda tests negative in Kenya

Hizi testing kits ni shidaa…

But Magufuli said it…Lakini kwakua Kenya wanaamini wazungu kuliko majirani wakaanza kurusha vijineno…Poor you

[ATTACH=full]302754[/ATTACH]

Magufuli alisema…watu wa wazungu wakakataa

washamba hawa jamaa…wanajiona sana…afu akili hawana…ujuaji tu

Kwani Magufool amekuwa Mungu? Magufool alisema nisioge. Magufool alisema nimchape mke wangu. Magufool this Magufool that!

Kumbe Magufuli aliambia madada wasichukue birth control pills. No wonder mmezaana mkaja hapa kutusumbua.

unatombwa na Odinga wewe

tuliza mapumbu hayo…acha kugawa matako wewe

Fokoff!