Treason

[ATTACH=full]302582[/ATTACH]
[ATTACH=full]302583[/ATTACH]
[ATTACH=full]302584[/ATTACH][ATTACH=full]302587[/ATTACH]

Teargas Monday irudi, I’m ready to be clobbered by riot police. Liwe liwalo

Hawa watu hunyamaza wakiboeka wanaona waanze kitu ya kufanya relevance yao irudi.
Sasa Muthama ni nani

Muthama is the founder of Kenya Gemstone Dealers Association and has earned world wide respect from those in the same trade. He has created employment to thousands, and pays taxes in millions.

@sani it seems Arror has a very elaborate network of supporters. The fightback once COVID ends will be very messy. He has recruited heavy hitters and many are in the wings waiting for the last minute

I for see that too.hata mudavadi and wetangula are not steady elements

Teargas that arror

Hii Muthama Ni jambazi sugu Sana kwa sekta ya madini,njoo apa Taita uone vile anarun show ,ana migodi mingi ata county government hawana say on what he does.Wenye mashamba vijijini Ni maskini but the thug lands in his helicopter to collect his loot akauze sijui wapi .Kama unataka kutajirika kwa kuuza madini njoo apa Taita

na si itabidi tena Uuzie muthama …akupige ngeta mchana

Muthama amekua Taita tangu kitambo kuliko io county government. Analipa Ushuru. Anacreate employment. Wenye mashamba hawajui kula sumni na kuweka sumni. Watasaidika vpi? Wataita wanacontribute nini kwa uchumi wa taifa? Nani hajui wako lazy?

Who the fuck told u to generalize a whole tribe so that it fits your foolish agenda. Wewe ni nani kujudge watu??? Do you know what??? You are a smurky son of a bitch!!! If u are the winner sperm,then ur dad would have been better of jerking off instead of bringing into this world a catastrophy. And yes nimekutusi ili upate adabu. Bleathering idiot!!!

Achana

Achana na hiyo Ghasia, does he know Taita feeds Mombasa,even uhuru had a brookside milk collection center in wundanyi alafu my mtu aseme Taitas are lazy.Meffi .

brookside collection center? Mbona mnategemea Uhuru, si mpeleke maziwa mombasa nyinyi wenyewe muuze? mbona mnakua colonised na mkamba hajasoma? mbona mnakua squatters kwa mashamba zenu wenyewe?

Wewe ni mburukenge tu kubishana bila sababu.Biashara ni nini kwani uhuru halipi wakulima?

Muthama ndiye halipi? Umesema muthama huland na chopper ilhali locals wako masikini, yeye ndo afaa awatajirishe?

When I look at the three naona tu :meffi::meffi::meffi:

Irrelevant fools who didn’t do anything for their people when they were in power. Sasa wamekaa nje wanatafuta namba ya kuingia serikalini tena.

statement yao ina ukweli ama ni porojo? Uhuru anataka kuwa prime minister ama hataki?

If they are in government they would be singing a different tune. Hii ni kutafuta relevance.

Dawa ya hawa wahuni ni rahisi sana.hakuna kipywa Wana sema

Wanataka kugongwa ngumi ya tumbo