Toto bin kipusa

So is it pedophile or paedophile???

Paedo

1 Like

You suddenly lost the ability to read and comprehend makende chafu?

1 Like

if i claim that i banged a minor, it remains a claim until the child is identified, and there’s proof she is defiled, and i am the perpetrator

1 Like

Both are correct, American and British spellings.

1 Like

na mbona mimi nikiwa highskul form 1 nlikuwa naona madem wa fourth na form 3 ni wakubwa sana? as in body wise kuna wengine wangevaa home-clothes hauoni tofauti na mwalimu. kwa tym za games. sasa mimi sahizi nikiwaona waschana wa highskul i see an opportunity ya kukamua.

NILIKAMUA KA16 YEAR OLD JUZI

kukamua 16yr old unadunga BLOCK D miaka 14.

Chunga broda.

Unajua defilement ni nini kweli?

Unafaa uekwe huko for 2yrs akuwe amefika 18

Jailbait!