Too Many Amputations In Kisii Hospital, Raise Suspicion Of Jamaa Anayechemsha MiguuYa Watu

These is somrthing cooking in Gusii land.

From extra ordinary performance in national Exams to multiple amputations that rival bigger Hospitals in Nairobi.

Kuna jamaa MKISII anachemsha miguu ya watu

kuna ka biz ka mutura hapo nje? sounds like a profitable venture

uchawi tings.

Mutura. Kuna movie imetokea inaitwa society of snow

assholes hamuezi ku click musome article?

1 Like

Kuna mama mkisii alikuwa anauza ndizi na kila mtu alikuwa tu anapenda kula ndizi zake. Watu waliingia kwake siku moja wakakuta mkono wa binadamu na jeneza. Kisiis are witches

Na vile kuna mkisii fulani kapetite kameingia box

1 Like

na hii kisii yetu imeanza kuwa na vituko sana lately :green_emoji:

1 Like