Tomba Mobdro & Livenet Tv Apps.. introducing LiveSports tv app

Wakubwa our suffering has ended. Already installed the app on my firestick and it’s running smoothly. Tomba hizo streaming sites too. Jana nimeumia sana especially mechi ya Arsenal.

Am so happy now.

Happier than these clowns were back in the day Lmfaoooo:D:D:D:D:D
[ATTACH=full]254692[/ATTACH]

Umetomba Blaze mukundu jana!?

Jidishy ghasia

Congratulations panyaste atleast upunguze umama ukiwatch foota

Hahahaha! Hahahaha!

eeeeh do i know u? Why don’t u use yr kawaida handle kama wewe ni ndume kamili tuonane man to man

Those interested in installing the app. Follow this tutorial

https://www.youtube.com/watch?v=fiPi4gg817E

We don’t know each other I have been a guest for sometime

sorry , i don’t engage NVs so fück off

Wekelea app hapa

Kuna reason why I put that YouTube video. Watch it

Unataka tukubembeleze, jina ya app…

:D:D:Dkama NV hii thread ya panyaste ni meffi in my eyes

The name of the app is on the heading of this thread. Hamjui kusoma ama? Inaitwa LiveSportsTV

Pesa ya Kunyonya mboro za wazee Haiwezi lipa kwa bar u watch ball

Some of us rather watch mechi at home sio kushinda kwa bar kama wewe alafu una chew blackout anachunishwa sukuma

Kuna ingine pia sio mbaya, enda google chrome, type hesgoal, then all live games zitakam through, haina scratches hata, HD ndio noma kidogo

Karibu sana ndugu:D:D
King of Hekayas.
Umepotelea wapi?

Niko sana mseiya