To YOU in Austin Texas

Jihadhari ndugu/dada
Do not open a package you haven’t ordered.
This is the work of the nei-nazi terrorists.

https://www.youtube.com/watch?v=Owst30EeSVw

na mimi mwenyewe niko hapa Kimilili kwa changaa den ya Protus ?

Ambia Ile askari ya plano

[ATTACH=full]162422[/ATTACH]
@luoamerican atashugulikia hio maneno,that is kama hajapokea kifurushi from ‘nei nazi’ [SIZE=1]whatever the fwack that is[/SIZE]

Sasa we kima bayeye kinacho kusababisha kisha unababaika jinsi hii ni kitu gani? Maisha yako yote hujatoka mtaa was Kibera, ya walio nchi zambali waachie watajishughulikia, wewe nenda ukatafute hela umnunulie bibi chupi. Haya mengine ni daraja ya mbali kulinganga na uwelevu wako.
Yes, fwack face, that was a minor typing error no need to get so worked up on, but I don’t blame ya, as you obviously maxed out your iq trying to deduce.
Harambee school meffi

Eeh mlokole,hio kizungu yote siwangekupa kiti cha urais watanzania waache kuwa mafala.makofi lakini kwa hio maneno.wacha nifunge kanyumba kangu kibera kabla hii mvua inibomolee tena .green emoji,green emoji,green emoji!!![ATTACH=full]162548[/ATTACH]