To Mombasa for the weekend

[ATTACH=full]372437[/ATTACH]

Ponda raha ndugu:D

Huyu ni mwanamke au a man?

Maybe mwenye amebeba bag mbele yake ni wife.

I’m also headed there… Will be in Nyali… Tafuta mimi nitakuangushia mzinga.
[ATTACH=full]372461[/ATTACH]

Upus. Una tuambia tutoe mabobo tushake bila ngotha kishamra shamra na vigelegele

I took the photo so I am not kwa pisha.

jamaa wa OPPO hauna kakitu

@Mnyama Fulani ushaambiwa … hio message kwa msedes apo mbele yako inakuhusu

Mtu anaoga kwa karai ya kupika ugali na anakula ma-momo hawezi niambia kitu…

Hot water engineer hujaambiwa poa apa

Na wewe nguruwe mnono wa kiarabu uko hapa unachochea tu. Juu nakuheshimu sitakutusi.

Sawa mujamaaica, nimewacha :smiley:

On to other news… Total Watamu wamenimess mbaya! Wameniwekea petrol imechanganyika na maji.[ATTACH=full]372686[/ATTACH]

Talkers are really enjoying themselves

Izza jo. Naona akina @Meria Mata hawataki jokes hio area