To be deleted Soon

[ATTACH=full]338527[/ATTACH]
Lanes pleaseee,

Humbwer Kwa hivyo nyinyi ndio mnaforce watu wa sain bbi chieth. Hii kitu tunaangusha ifike mtoto ya umbwa pale ishaweri.

You are officially an enemy…I hate them @pamba aka D- elements

Nyanyasa wananchi kabisa. Lakini siku ya kiama yaja.

Chief unasumbua

Ghaseeer tuna vuta Bangi na hakuna kitu utafanya meanwhile tuta narrow down hadi tuku un mask

I don’t even fear the Russian military

umbwa wewe

Malisa huyu mwisi @johntez addi gaza msafi

Wacha hio, wengine wetu Ni former special forces commandos

@Chiefbillionaire @Chief Chef @Chiefguest @chief nanga @Chiefkiumbe @chieftain kwani hamfanyiagi vijana orientation ya kazi?

D minus material chieth

6 months kwa NYS sio commando

Hiyo hongo yote hii kinyesi inakula bado haitoshelezi kununua simu anatumia pin hole camera

Corporo na iso vitole sako sini sa female aka pink holder aka shemale?

Hiyo bangi unavuta imekuharibu already.
Uweke gari yako number plate ya mbele.Haina…just letting you know incase haujui

Umemaliza umalaya kule senate.Usikuje kutishana hapa brareee @mongrel

Assistant chief, nunua simu mzuri.

Habari chief, field kunasemaje

I am the one who can narrow you down very easily,:wink: