to all billionaers

[ATTACH=full]60933[/ATTACH]
[ATTACH=full]60934[/ATTACH]

Leo sina leso @Mrs4thletter nitafutie. Udaku ya Salon leo imeanza late sana.

@spax wewe sijawahi elewa kwanini nikipost kitu unaitishaga leso.mimi ni mdaku ???answer please

Nikieleza hutaelewa since you are a blue handler, sorry dear!

Oooh.atleast leo nimeitwa dear

Wakisii walipe ushuru kwani barabara itamaintainiwa aje?:confused::confused::confused:

:D:D:Dkisii no joke

Wakisii ni mafisi sana.

Unatusiwa na unafurahia. Dimwit!

Hawa ni moto ya kuotea mbali

You are the victim ama?

Victim ni wewe. Nki eke baminto

Naki baba

@Eng’iti here is a damsel from your place. Chat her up in you language as @ogooti is doing. At least for once another tribe will have gone vernacular, not the usual culprits.

Yessir

interesting, @Cultureh na muchene umepata medals kadhaa

Nakiore eng’ina?