To Admin: Say Something to Admean

Dicktaker chieths nyinyi

Kula ugali kubwa na sukuma pole pole

Vipi @Motokubwa?

Dictaker niaje? Mbona muko na uchieth mingi?

Impure blood niaje, sasa hatuwezi sugua macho sababu ya umama ya hawa watu

Nani amekuchokoza? Tuko na boardroom meeting saa tano.

Lazima kuwe na representative wa hawa wanyonge mnakazia rights zao, I elect myself

noted our elders

SV chieth

Ugali kubwa na sukuma mingi=Meffi kubwa?

fiti sana wacha wamalize kuziona zote huko boardrooms watatuachia tu in future as they move on to more sick videos and pictures. Ujue sisi hatuwezi safisha mecho na mbisha ama video same na admean. Kuna hierarchy

Baba wa mapanya niaje