Tisiu sio tisiu

Walai that advert used to drive me nuts…, nkikumbuka when i was young tulikuanga ukimaliza kukata mustuni ulikuanga tu unakwaruza haga kwa ground and that was it… alafu ma nyef nyef wengine uku wanasema sijui nirudi shule… those of us who graduated kwa izo games ndo siku izi wanakunianga then anapanua matako anakwaruzisha kwa wall za choo… hahahahhahhhahhhahahhaahahaha

How comfortable is a whole man speaking matters poop?

A whole man is dholuo and u since u don’t shit

Peleka gayism y’ako mbali bonobo

Kuja niku pige kuni

Kapige nyanyako maskini kumbafu

Wewe uko na kuma kwa akili man!! Toka kwa wall yangu leo staki iyo matako yako coz umekua mtaro siku izi… unless ushukishe bei hadi hamsini?? Utakubali? Mia moja hamsini siezi kupea tena