Tisaidiane Hapa Na Hii Mali

Need contacts za huyu dame wa ruiru. Wenye wanamtambua, Hit me up Kwa inbox - #SaidiaBro[ATTACH=full]288339[/ATTACH]

Pia wewe unadai kusalimiana na wadau ? Wacha nikurushie[ATTACH=full]288342[/ATTACH]

:D:D:D:D saidia omwami asalimiane
[ATTACH=full]288343[/ATTACH]

Wacha kusumbua, lucinda hafanyi hiyo Biashara

Kiiipiiiiii

kĮhiiiiiii humbwa koko ya manspaa chiet taktak ibilisi

@MaishKev nyonga monkey na hizi[ATTACH=full]288346[/ATTACH]

Rusha bro. Usikuwe hivyo

Wewe wacha hizo Bana. Unamjua?

Ako kwa IG?

Niaje Kevin Maina? Bado unakaa Githurai 45?

shifo niaje

Huyu nilimwona Jana hapo latema road karibu na Choo za kanjoo

Niko muramu Ango Uwes

@kemoni12 saidia Hapa bana

Huyo nilimkula last friday but skuchukua namba, ni mtaro,

Wacha hizo bro… Wai Number. Let me decide for my self

Eeisshhh!! Pia mimi nadai

Hehe

Hehehe…
Ati decide for yourself? Kweli hiki Ni kilio cha haki.

Wekeni contact wadau wachangamke.