tinder

Ameniambia tupatane kwa hoteli in town , appreciation ni 5k , niende ama nisiende wadau

[ATTACH=full]167439[/ATTACH][ATTACH=full]167440[/ATTACH]

uwesmakei hii itabidi urudi hapa na mbisha plus hekaya…waiting

niende ama nisiende mdau

alafu ukimalizana,through pass…

kama messi baba

utakua umeangusha mafisi hapa usipoenda…

wacha niingie tao basi ninyandue nyoka

owes

Hii inakaa fake. [SIZE=5]WEKA CONDOM MPANGONI[/SIZE]

Hapa nanusa uongo

[ATTACH=full]167451[/ATTACH]
Omwami usisahau lakini. Hope hiyo mbisha haijamalisia wewe appetite.

Chunga ma cat fish baba

Kitu swafii fikisha threshold hekaya loading angoo.

When the deal is too good, Chunga asiwe shemale aje akakugeukia

Hii ni catfish buddah

Catfish alert. This is not the typical what you see is what you get. You’ll be surprised when you get to meet the final package. All the same remember to condomize.

Inakaa fake…lete mbisha tutizame

Mimi naeza mwambia adescribe vile amevaa, ndio akiingia kwa hoteli nimjue. Alafu niketi mahali strategic, mahali akiingia hivi nakagua. Kama hafanani na hiyo picha, namtumia text namwambia niko in the vicinity na nataka ku-make calls for about 5 minutes before nimjoin, kuambia employees wangu at my “multimillion dollar company” wasinisumbue nikiwa kwa date na yeye. Alafu nimwambie aitishe kile atatumia, pesa sio shida. Alafu nam-block na kujipa shugli.

kama huyo ako kwa picha ni shemale namnyandua mkia mbaya mbaya

:D:D:D shemale alert