tik tok creates a whole generation of clout chasing idiots

this dumbass was permanently paralyzed from the neck down…
[MEDIA=twitter]1652112939049181188[/MEDIA]

This trend started waaay before TikTok became the most downloaded app. Pambana na uzee polepole mushienzi.

sawa enda tingiza kinyambis na kukulana kunyi like your peers pale tik tok… millennials tunamumunya whiskey na tusumbui

Once again, ukienda kutafuta video za kukulana kunyi na kutingiza kinyambis hizo ndio utaonyeshwa. Inaitwa algorithm. There are thousands of educational videos lakini sijui kama millennial mushienzi kama wewe anaeza zipata.

What happened to her?

She got paralyzed. Noma sana.

Any person who paralyses must be killed immediately. Useless person that one. Kazi itakuwa kusumbua watu tu.

i wouldnt know… i am not a child on tik tok… si husoma gazeti buana

Obviously…

NDIPOSA nikakuambia upambane na uzee polepole

Tik tok kuna hadi DJs wazee wanamix rumba na soul. But utapata mtu hapa anafikiria ni watoto pekee wako huko.:smiley:

Tiktok is a treasure trove nili join kitambo sana na wenye walikuwa wameweka matako ju kama cuzo akiniuliza nafanya nini uko na muonanga uko siku izi aki advertise side hustle yake ya events planning :cool:dunia venye inaenda usikwamilie opinion ya watu kama ndio ukweli

Huo ukiingiza kidole kwa mkia hata mbao

We have some very retarded fellas over here, led by one @chap who believes that hating on anything on they dont understand is cool. Ignorance taken to new levels.

Jasembo I have never set foot in tikitoku. Sioni nilijoin hiyo clout classing lowers your IQ

Natural selection…but sasa amekuwa mzigo kwa familia sasa…I’d still hit the coochie

Tap on not interested and soon whatever you prefer ndo italetwa your way